காலணிகள் வாங்க டாக்டர் சொல்லும் டிப்ஸ்

Loading...

காலணிகள் வாங்க டாக்டர் சொல்லும் டிப்ஸ்

காலணிகள் வாங்க டாக்டர் சொல்லும் டிப்ஸ் காலணிகள் வாங்கும்போது, மாலை நேரத்தில் வாங்குவதுதான் நல்லது. இது என்ன புதுக்கதை என்கிறீர்களா? காரணம் இருக்கிறது. காலையில் இருந்து வேலை, விளையாட்டு என்று ஓடிக்கொண்டே இருக்கும் நமக்கு, மாலையில் பாதத்தின் சுற்றளவு ஒரு இன்ச் வரைகூட கூடியிருக்கும்.

எனவேதான் இந்தப் பரிந்துரை. ஷூக்களை டிரயல் பார்க்கும்போது, அவற்றின் முன் பகுதியில் நம் கை கட்டைவிரல் அகலத்துக்கு இடைவெளி இருக்கிறதா… கால் விரல்களை நன்றாக அசைக்க முடிகிறதா… ஷூவின் பின்பக்கம் பாதத்தினை அழுத்தாமல், அதேசமயம் அணைத்தவாறு இருக்கிறதா என்றெல்லாம் சரிபார்க்க வேண்டும். சாக்ஸ் வாங்குவதிலும் கவனம் தேவை. நம் நாட்டின் வெப்பநிலைக்கு காட்டன் சாக்ஸ் அணிவதுதான் நல்லது. லெதர், ரப்பர், பிளாஸ்டிக் சாக்ஸ்களுக்கு வியர்வையை உறிஞ்சும் தன்மை இருக்காது.

விளையாட்டு துறையில் இருப்பவர்கள் ‘திக் சாக்ஸ்’ அணியலாம். சரியான உடல்வாகு உள்ளவர்கள் ‘தின் சாக்ஸ்’ அணியலாம். நீரிழிவு நோயாளிகளுக்கு ஆடுசதை வரை அழுத்தும் ‘சீம் சாக்ஸ்’ ரத்த ஓட்டத்தை பாதிக்கும் என்பதால், கணுக்காலுடன் முடியும் ‘சீம்லெஸ் காட்டன் சாக்ஸ்’ தேர்ந்தெடுக்கலாம். ஸ்போர்ட்ஸ் நபர்கள் கட்டாயமாக ‘சீம் சாக்ஸ்’ அணிய வேண்டும்.

Loading...
Rates : 0